Visitor Statistics
» 1 Online
» 1 Today
» 0 Yesterday
» 1 Week
» 1 Month
» 1 Year
» 968 Total
Record: 235 (24.12.2018)
สรุปรายการแข่งขัน กีฬาปาริชาติเกมส์ 66
กีฬา : วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมบางปะอิน(ราชานุเคราะห์ ๑) 5 คน
2วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมสาคลีวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมสาคลีวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมวิเชียรกลิ่นสุคนธ์อุปถัมภ์ 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชนะเลิศบางปะอิน(ราชานุเคราะห์ ๑) พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมหนองน้ำส้มวิทยาคม 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมหนองน้ำส้มวิทยาคม 5 คน
2วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒บางปะอิน(ราชานุเคราะห์ ๑) พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมปากกรานพิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมปากกรานพิทยา 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๑อุทัย พิมพ์เกียรติบัตร 6 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒อุทัย พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๑อุทัย พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒บ้านแพรกประชาสรรค์ พิมพ์เกียรติบัตร 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบ้านแพรกประชาสรรค์ 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมอุดมศีลวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมอุดมศีลวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมอุดมศีลวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๑อยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๑อยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 4 คน
2วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมนครหลวง "อุดมรัชต์วิทยา" 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ชนะเลิศจอมสุรางค์อุปถัมภ์ พิมพ์เกียรติบัตร 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1วิ่งผลัด 4 x 100 เมตรหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒จอมสุรางค์อุปถัมภ์ พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน