Visitor Statistics
» 1 Online
» 1 Today
» 0 Yesterday
» 1 Week
» 1 Month
» 1 Year
» 968 Total
Record: 235 (24.12.2018)
สรุปรายการแข่งขัน กีฬาปาริชาติเกมส์ 66
กีฬา : ฟุตซอล
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมท่าช้างวิทยาคม 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๑บางปะอิน(ราชานุเคราะห์ ๑) พิมพ์เกียรติบัตร 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบางปะอิน(ราชานุเคราะห์ ๑) 14 คน
2ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๑อยุธยานุสรณ์ พิมพ์เกียรติบัตร 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมสาคลีวิทยา 10 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลหญิง ทั่วไปรองชนะเลิศอันดับ ๒ท่าเรือ(นิตยานุกูล) พิมพ์เกียรติบัตร 8 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมท่าหลวงวิทยานุกูล 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมอุดมศีลวิทยา 10 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมบางไทรวิทยา 12 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒ท่าเรือ(นิตยานุกูล) พิมพ์เกียรติบัตร 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมบางปะหัน 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบางปะหัน 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลหญิง ทั่วไปเข้าร่วมอยุธยาวิทยาลัย 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒เสนา"เสนาประสิทธิ์" 0 คน
2ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒บ้านแพรกประชาสรรค์ พิมพ์เกียรติบัตร 15 คน
3ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมปากกรานพิทยา 11 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมปากกรานพิทยา 16 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมอุทัย 12 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมอุทัย 15 คน
2ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบ้านแพรกประชาสรรค์ 15 คน
3ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒บางซ้ายวิทยา พิมพ์เกียรติบัตร 12 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมบางซ้ายวิทยา 11 คน
2ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมท่าเรือ(นิตยานุกูล) 16 คน
3ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมผักไห่(สุทธาประมุข) 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมผักไห่(สุทธาประมุข) 15 คน
2ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมวังน้อย (พนมยงค์วิทยา) 16 คน
3ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลหญิง ทั่วไปรองชนะเลิศอันดับ ๒อยุธยานุสรณ์ พิมพ์เกียรติบัตร 13 คน
2ฟุตซอลหญิง ทั่วไปชนะเลิศจอมสุรางค์อุปถัมภ์ พิมพ์เกียรติบัตร 15 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมอุดมศีลวิทยา 12 คน
2ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี เข้าร่วมนครหลวง "อุดมรัชต์วิทยา" 11 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1ฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมนครหลวง "อุดมรัชต์วิทยา" 10 คน