Visitor Statistics
» 1 Online
» 1 Today
» 0 Yesterday
» 1 Week
» 1 Month
» 1 Year
» 968 Total
Record: 235 (24.12.2018)
สรุปรายการแข่งขัน กีฬาปาริชาติเกมส์ 66
กีฬา : เทเบิลเทนนิส
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิสหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีเข้าร่วมบางไทรวิทยา 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิสชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีเข้าร่วมบางไทรวิทยา 2 คน
2เทเบิลเทนนิสชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีรองชนะเลิศอันดับ ๑ภาชี "สุนทรวิทยานุกูล" พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๑จอมสุรางค์อุปถัมภ์ พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๑จอมสุรางค์อุปถัมภ์ พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๒สาคลีวิทยา พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๒บางปะหัน พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 15 ปี ชายชนะเลิศบางปะหัน พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี หญิงชนะเลิศบางปะหัน พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี ชายเข้าร่วมหนองน้ำส้มวิทยาคม 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๑อุทัย พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี ชายเข้าร่วมหนองน้ำส้มวิทยาคม 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี ชายเข้าร่วมหนองน้ำส้มวิทยาคม 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี ชายเข้าร่วมอุทัย 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี หญิงเข้าร่วมอุทัย 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 15 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๑อุทัย พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๒อุทัย พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 15 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๑อุทัย พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
2เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 15 ปี หญิงชนะเลิศบางปะหัน พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๑บางปะหัน พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
2เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี ชายเข้าร่วมบางซ้ายวิทยา 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๑บางซ้ายวิทยา พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี ชายเข้าร่วมบางซ้ายวิทยา 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๒วังน้อย (พนมยงค์วิทยา) พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี ชายเข้าร่วมวังน้อย (พนมยงค์วิทยา) 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 15 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๒จอมสุรางค์อุปถัมภ์ พิมพ์เกียรติบัตร 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี หญิงชนะเลิศจอมสุรางค์อุปถัมภ์ พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๑บางปะหัน พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 15 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๒อยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๒อยุธยานุสรณ์ พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๒อยุธยานุสรณ์ พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๒อยุธยานุสรณ์ พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี หญิงรองชนะเลิศอันดับ ๒อยุธยานุสรณ์ พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
2เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี หญิงชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี ชายชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 1 คน
2เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 15 ปี ชายเข้าร่วมสาคลีวิทยา 1 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี ชายเข้าร่วมลาดงาประชาบำรุง 2 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี ชายเข้าร่วมลาดงาประชาบำรุง 1 คน
2เทเบิลเทนนิส ประเภทเดี่ยว รุ่น 18 ปี ชายชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 15 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๒อยุธยาวิทยาลัย 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 18 ปี ชายชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่น 15 ปี ชายรองชนะเลิศอันดับ ๒บางบาล 0 คน