Visitor Statistics
» 1 Online
» 1 Today
» 0 Yesterday
» 1 Week
» 1 Month
» 1 Year
» 968 Total
Record: 235 (24.12.2018)
สรุปรายการแข่งขัน กีฬาปาริชาติเกมส์ 66
กีฬา : เปตอง
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีรองชนะเลิศอันดับ ๑บางปะอิน(ราชานุเคราะห์ ๑) พิมพ์เกียรติบัตร 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมท่าช้างวิทยาคม 6 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมท่าช้างวิทยาคม 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๑บางปะอิน(ราชานุเคราะห์ ๑) พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒บางปะอิน(ราชานุเคราะห์ ๑) พิมพ์เกียรติบัตร 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบางไทรวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบางไทรวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมบางปะหัน 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบางปะหัน 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมบางปะหัน 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบางปะหัน 4 คน
2เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมจอมสุรางค์อุปถัมภ์ 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีรองชนะเลิศอันดับ ๒จอมสุรางค์อุปถัมภ์ 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีรองชนะเลิศอันดับ ๑บ้านแพรกประชาสรรค์ พิมพ์เกียรติบัตร 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒บ้านแพรกประชาสรรค์ พิมพ์เกียรติบัตร 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๒ปากกรานพิทยา พิมพ์เกียรติบัตร 6 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมปากกรานพิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีรองชนะเลิศอันดับ ๒อุทัย พิมพ์เกียรติบัตร 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมอุทัย 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีรองชนะเลิศอันดับ ๒หนองน้ำส้มวิทยาคม พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมหนองน้ำส้มวิทยาคม 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมหนองน้ำส้มวิทยาคม 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบางซ้ายวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมบางซ้ายวิทยา 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมท่าหลวงวิทยานุกูล 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมท่าหลวงวิทยานุกูล 0 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมท่าหลวงวิทยานุกูล 0 คน
2เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมผักไห่(สุทธาประมุข) 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมท่าเรือ(นิตยานุกูล) 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รองชนะเลิศอันดับ ๑บางบาล พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีรองชนะเลิศอันดับ ๒บางบาล พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมอยุธยานุสรณ์ 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมอยุธยานุสรณ์ 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมอยุธยานุสรณ์ 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมอยุธยานุสรณ์ 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมอุดมศีลวิทยา 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมอุดมศีลวิทยา 3 คน
2เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 3 คน
3เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมลาดงาประชาบำรุง 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมลาดงาประชาบำรุง 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมลาดงาประชาบำรุง 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมลาดงาประชาบำรุง 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 3 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ชนะเลิศอยุธยาวิทยาลัย พิมพ์เกียรติบัตร 5 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมนครหลวง "อุดมรัชต์วิทยา" 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี เข้าร่วมนครหลวง "อุดมรัชต์วิทยา" 4 คน
ที่ประเภทกีฬารางวัล โรงเรียนพิมพ์เกียรติบัตรนักกีฬา
1เปตองหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปีเข้าร่วมนครหลวง "อุดมรัชต์วิทยา" 3 คน